Tất cả danh mục
EN

Mô-đun quang bán chạy nhất ——RDH 102 39/2

Thời gian xuất bản: 2021-07-20 Lượt xem: 45

Thương hiệu: Ericsson
Một phần số: RDH 102 39/2
Kiểu: Bộ thu phát sợi quang, có dây, mô-đun quang học
Yếu tố hình thức: SFP +
Tầm với: 40km
Bước sóng: 1550nm
Phương tiện truyền: MM
Đầu nối cáp: LC
DOM (Giám sát quang học kỹ thuật số): Có
Mô tả: Ericsson RDH 102 39/2, XFP SM 10GB-ER 40km 1550nm -5 / + 70C Skyward Telecom là nhà cung cấp chuyên nghiệp các thiết bị mạng và viễn thông đã qua sử dụng và tân trang hơn 9 năm cho các thương hiệu như Alcatel, Huawei, Nokia, Ericsson và ZTE, Cisco, v.v.
Tại sao bạn chọn chúng tôi:
- Hơn 9 năm kinh nghiệm về thiết bị viễn thông
- 3 tháng bảo hành
--2000 + khách hàng trên toàn thế giới
- Chiết khấu lên đến 90%.
Chúng tôi cũng cung cấp một số lượng lớn các mô-đun quang học khác của Ericsson. Nếu bạn có bất kỳ yêu cầu nào, vui lòng truy cập https // www.skywardtel.com hoặc gửi email tới [email được bảo vệ]