หมวดหมู่ทั้งหมด
EN

ผลิตภัณฑ์

25G
25G
25G
25GBASE-SR SFP28 850nm 100m DOM LC MMF โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล
25GBASE-SR SFP28 850nm 100m DOM LC MMF โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล
25GBASE-SR SFP28 850nm 100m DOM LC MMF โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

25GBASE-SR SFP28 850nm 100m DOM LC MMF โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล


หมายเลขชิ้นส่วน:

SK-25GSR-85-M100

รายการสปอตไลท์:

รองรับอัตราบิตสูงสุด 25.78Gbps

SFP+ Footprint แบบเสียบปลั๊กได้

เลเซอร์ VCSEL 850nm และโฟโตไดโอด PIN

สูงสุด 70 ม. สำหรับ OM3-MMF และ 100 ม. สำหรับ OM4-MMF Transmission

สอดคล้องกับ SFP+ MSA และ SFF-8472 พร้อมช่องรับ LC แบบดูเพล็กซ์

เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับผู้ขายมากกว่า 200 ราย

การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอลแบบเรียลไทม์

ตัวเรือนโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพ EMI ที่เหนือกว่า

เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และปราศจากสารตะกั่ว 

อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ถึง +70°C

รายละเอียด

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP28 เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูง คุ้มราคา รองรับอัตราการส่งข้อมูล 25.78Gbps และระยะการส่งข้อมูล 70 ม. พร้อม OM3 MMF หรือระยะการส่งข้อมูล 100 ม. พร้อม OM4 MMF


โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP28 รองรับการทำงานบนโครงสร้างพื้นฐานสายเคเบิลเครือข่าย 1G/10G เดียวกัน ทำให้เพิ่มความเร็วอย่างน้อย 2.5 เท่า และฟังก์ชัน DDM/DOM ในตัวจะตรวจสอบสถานะการทำงานแบบเรียลไทม์ ด้วยการใช้พลังงานต่ำ ความเร็วสูง ตัวรับส่งสัญญาณ 25G นี้เหมาะสำหรับอีเธอร์เน็ต 25G โทรคมนาคม และศูนย์ข้อมูล


ข้อบ่งชี้จำเพาะ

ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์

พารามิเตอร์

สัญลักษณ์

นาที

ตามแบบฉบับ

แม็กซ์

Unit

หมายเหตุ

เครื่องส่ง

ความยาวคลื่นกลาง

λc

840

850

860

nm


ความกว้างสเปกตรัม(RMS)

Δλ



0.6

nm


อัตราส่วนการปราบปรามโหมดด้านข้าง

SMSR

-

-

-

dB


กำลังขับเฉลี่ย

Pออก

-8.4


2.4

dBm

1

อัตราส่วนการสูญพันธุ์

ER

2.0



dB


ความแตกต่างของการป้อนข้อมูลสวิง

VIN

180


950

mV

2

ป้อนความต้านทานที่แตกต่างกัน

ZIN

90

100

110

Ω


TX ปิดการใช้งาน

ปิดการใช้งาน


2.0


vcc

V


ทำให้สามารถ


0


0.8

V


TX Fault

ความผิด


2.0


vcc

V


ปกติ


0


0.8

V


ผู้รับ

ความยาวคลื่นกลาง

λc

840

850

860

nm


เครื่องรับความไวแสง




-10

dBm

3

ผู้รับเกินพิกัด


2.4



dBm

3

LOS De-Asert

LOSD



-13

dBm


ยืนยัน LOS

LOSA

-30



dBm


LOS ฮิสเทรีซิส


0.5


4

dB


เอาต์พุตข้อมูล Swing Differential

Vออก

500

700

900

mV

4

LOS

จุดสูง

2.0


vcc

V


จุดต่ำ



0.8

V


หมายเหตุ:

1. พลังงานออปติคัลเปิดตัวใน MMF

2. อินพุต PECL เชื่อมต่อ AC ภายในและสิ้นสุด

3. วัดด้วย PRBS 231-1 รูปแบบการทดสอบ @ 25.78Gbps, BER ≤5E-5..

4. เชื่อมต่อ AC ภายใน


แบรนด์ที่เข้ากันได้

1626154024878047.png

สอบถาม