หมวดหมู่ทั้งหมด
EN

ผลิตภัณฑ์

111
SFP1G-SX
DSC07038
DSC07001
โมดูลรับส่งสัญญาณ 1000BASE SFP DOM LC
โมดูลรับส่งสัญญาณ 1000BASE SFP DOM LC
โมดูลรับส่งสัญญาณ 1000BASE SFP DOM LC
โมดูลรับส่งสัญญาณ 1000BASE SFP DOM LC

โมดูลรับส่งสัญญาณ 1000BASE SFP DOM LC


รายการสปอตไลท์:

มัลติโหมด/โหมดเดี่ยวตัวเลือก

ระยะการส่ง 100m-160km

850nm/1310nm/1550nm หลายความยาวคลื่นตัวเลือก

เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับผู้ขายมากกว่า 200 ราย

ได้มาตรฐาน SFP MSA แบบเสียบปลั๊กได้

การใช้พลังงานต่ำ

ตัวเรือนโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพ EMI ที่เหนือกว่า

รายละเอียด

Skyward Telecom นำเสนอตัวรับส่งสัญญาณแสงและทองแดงที่เข้ากันได้ที่หลากหลายเพื่อให้เหมาะกับคุณความต้องการ. ตัวรับส่งสัญญาณทั้งหมดเป็นไปตามมาตรฐานและสอดคล้องกับ MSA (ข้อตกลงหลายแหล่ง) ระยะทางของตัวรับส่งสัญญาณ 1G ของเรามีตั้งแต่ 100 ม. ถึง 160 กม. และครอบคลุมตัวรับส่งสัญญาณแบบออปติคัลและทองแดง เช่น 100/1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX, 1000BASE-EZX


การใช้งาน 

1. กิกะบิตอีเทอร์เน็ต

2. ไฟเบอร์แชนเนล

3. เปลี่ยนเป็นสลับอินเทอร์เฟซ

4. แอปพลิเคชั่น Backplane ที่สับเปลี่ยน

5. อินเทอร์เฟซเราเตอร์/เซิร์ฟเวอร์

6. ระบบส่งสัญญาณออปติคอลอื่นๆ

ข้อบ่งชี้จำเพาะ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

การเชื่อมต่อโดยตรงสำหรับเครื่องรับส่งสัญญาณ SFP+ 10G


แพ็คเกจส่วนจำนวนอัตราการส่งข้อมูลไปถึงความยาวคลื่นเอาต์พุต TXความไวแสง RXอินเตอร์เฟซการดำเนินงาน
 อุณหภูมิ
แผ่นข้อมูล
1000BASE-SXSFP-85-M5501.25G550m850nm-9.5 ~ -3dBm<-18dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-SXSFP-31-KM21.25G2km1310nm-9 ~ -3dBm<-23dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-LXSFP-31-KM101.25G10km1310nm-9 ~ -3dBm<-23dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-LXSFP-31-KM201.25G20km1310nm-9 ~ - 3dBm<-23dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-EXSFP-31-KM401.25G40km1310nm-5 ~ 0dBm<-23dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-EXSFP-55-KM401.25G40km1550nm-5 ~ 0dBm<-23dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-ZXSFP-55-KM801.25G80km1550nm-5 ~ 0dBm<-23dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-EZXSFP-55-KM1001.25G100km1550nm-5 ~ 0dBm<-31dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-EZXSFP-55--KM1201.25G120km1550nm-5 ~ 0dBm<-31dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-EZXSFPEZX-55-KM1601.25G160km1550nm-5 ~ 0dBm<-31dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-TSFP-T-M10010 / 100 / 1000M100m///RJ-450 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
1000BASE-T1000BASE-T-M1001000M100m///RJ-450 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
100BASE-T100BASE-T-100M100M100m///RJ-450 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล

ตรวจสอบรายละเอียดด้วยตนเองอย่างมีประสิทธิภาพและสะดวก

ด้วยฟังก์ชันการตรวจจับ DDM/DOM ในตัว การตรวจจับพารามิเตอร์การวัด XNUMX รายการแบบเรียลไทม์สามารถระบุจุดบกพร่องได้อย่างรวดเร็ว ลดภาระงานในการบำรุงรักษา เพิ่มความน่าเชื่อถือของระบบ และรับประกันประสิทธิภาพการทำงาน

1000BASE SFP DOM LC โมดูลตัวรับส่งสัญญาณตรวจสอบตัวเอง

แบรนด์ที่เข้ากันได้

เข้ากันได้อย่างกว้างขวางกับ Cisco, Huawei, H3C, ZTC และสวิตช์ออปติคัล SFP อื่น ๆ เราเตอร์ ไฟร์วอลล์ การ์ดเครือข่าย ฯลฯ


แพ็คเกจผลิตภัณฑ์

未标题-1


แสดงให้คุณเห็นสายการผลิตของเรา

สอบถาม