หมวดหมู่ทั้งหมด
EN

ผลิตภัณฑ์

1
DSC06157--
DSC09410
DSC08684
8092
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE SFP + DOM LC
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE SFP + DOM LC
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE SFP + DOM LC
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE SFP + DOM LC
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE SFP + DOM LC

โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE SFP + DOM LC


รายการสปอตไลท์:

มัลติโหมด/โหมดเดี่ยวตัวเลือก

ระยะการส่ง 30m-100km

850nm/1310nm/1550nm หลายความยาวคลื่นตัวเลือก

เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับผู้ขายมากกว่า 200 ราย

รองรับ SFP+ MSA แบบเสียบได้ร้อน

การใช้พลังงานต่ำ

ตัวเรือนโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพ EMI ที่เหนือกว่า

รายละเอียด

Skyward Telecom นำเสนอตัวรับส่งสัญญาณแสงและทองแดงที่เข้ากันได้ที่หลากหลายเพื่อให้เหมาะกับคุณความต้องการ. ตัวรับส่งสัญญาณทั้งหมดเป็นไปตามมาตรฐานและสอดคล้องกับ MSA (ข้อตกลงหลายแหล่ง) ระยะทางของตัวรับส่งสัญญาณ 10G ของเรามีตั้งแต่ 30 ม. ถึง 100 กม. และครอบคลุมตัวรับส่งสัญญาณแบบออปติคัลและทองแดง เช่น 10G-T, 10G-SR, 10G-LR, 10G-LRM, 10G-ER, 10G-ZR


ใช้พลังงานต่ำ ความเร็วสูง ตัวรับส่งสัญญาณ 10G SFP+ นี้เหมาะสำหรับศูนย์ข้อมูล องค์กรตู้เดินสายไฟ แอพพลิเคชั่นขนส่งผู้ให้บริการ หน่วยวิทยุและเบสแบนด์ ฯลฯ


การใช้งาน 

1. อีเธอร์เน็ต 10G

2. 10G Fibre Channel (มี/ไม่มี FEC)

ข้อบ่งชี้จำเพาะ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

ใบสมัคร


แพ็คเกจส่วนจำนวนอัตราการส่งข้อมูลไปถึงความยาวคลื่นเอาต์พุต TXความไวแสง RXการใช้พลังงานอินเตอร์เฟซการดำเนินงาน
 อุณหภูมิ
แผ่นข้อมูล
10GBASE-SRSFP+-85-M30010G300m850nm-6.5 ~ -1dBm<-11.1dBm≤0.6WLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-LRMSFP+-31-M22010G220m1310nm-6.5 ~ -0.5dBm<-6.5dBm≤1.2WLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-LRSFP+-31-KM1010G10km1310nm-8.2 ~ 0.5dBm<-14.4dBm≤1.2WLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-ERSFP+-31-KM4010G40km1310nm0 ~ 5dBm<-16dBm≤1.2WLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-ERSFP+-55-KM4010G40km1550nm-3 ~ 3dBm<-14.1dBm≤1.2WLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-ZRSFP+-55-KM8010G80km1550nm0 ~ 4dBm<24dBm≤1.4WLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-ZRSFP+-55-KM10010G100km1550nm0 ~ 4dBm<24dBm≤1.4WLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-TSFP+-T-M3010G30m////RJ-450 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล


ตรวจสอบรายละเอียดด้วยตนเองอย่างมีประสิทธิภาพและสะดวก

ด้วยฟังก์ชันการตรวจจับ DDM/DOM ในตัว การตรวจจับพารามิเตอร์การวัด XNUMX รายการแบบเรียลไทม์สามารถระบุจุดบกพร่องได้อย่างรวดเร็ว ลดภาระงานในการบำรุงรักษา เพิ่มความน่าเชื่อถือของระบบ และรับประกันประสิทธิภาพการทำงาน

ตรวจสอบตัวเอง

แบรนด์ที่เข้ากันได้

เข้ากันได้อย่างกว้างขวางกับ Cisco, Huwei, H3C, ZTC และสวิตช์ออปติคัล SFP อื่น ๆ เราเตอร์ ไฟร์วอลล์ การ์ดเครือข่าย ฯลฯ


แพ็คเกจผลิตภัณฑ์

未标题-1


แสดงให้คุณเห็นสายการผลิตของเรา

สอบถาม