หมวดหมู่ทั้งหมด
EN

ผลิตภัณฑ์

1
2
15
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE CWDM SFP + 100GHz DOM LC
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE CWDM SFP + 100GHz DOM LC
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE CWDM SFP + 100GHz DOM LC

โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE CWDM SFP + 100GHz DOM LC


รายการสปอตไลท์:

อินเทอร์เฟซแบบออปติคัลสอดคล้องกับ IEEE 802.3ae

ส่วนต่อประสานทางไฟฟ้าสอดคล้องกับ SFF-8431

ความยาวคลื่นที่เลือกได้ตามมาตรฐาน ITU-T ที่ครอบคลุมความยาวคลื่นกริด CWDM

ระยะการส่งสูงสุด 80km

เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับผู้ขายมากกว่า 200 ราย

ได้มาตรฐาน SFP MSA แบบเสียบปลั๊กได้

เดี่ยว +3.3V พาวเวอร์ซัพพลาย

การใช้พลังงานต่ำ

ตัวเรือนโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพ EMI ที่เหนือกว่า

รายละเอียด

ตัวรับส่งสัญญาณ CWDM ช่วยให้ผู้ผลิตอุปกรณ์เครือข่ายแบบออปติกมีเครื่องมือที่ตรงเวลาและคุ้มค่าในการสนับสนุนความต้องการที่ไม่หยุดหย่อนสำหรับการสร้างอุปกรณ์แบนด์วิธที่สูงขึ้นในการเข้าถึงระดับองค์กรและเครือข่ายในเขตปริมณฑล มีความยาวคลื่น 18 ศูนย์กลางตั้งแต่ 1270 นาโนเมตรถึง 1610 นาโนเมตร ระยะห่างช่องสัญญาณ 20nm ช่วยให้สามารถใช้งานเลเซอร์โดยไม่ทำให้เย็นลง กระบวนการผลิตที่ให้ผลตอบแทนสูง และเทคโนโลยี Mux/Demux ที่มีต้นทุนต่ำลง จึงเป็นโซลูชันที่คุ้มค่าสำหรับการใช้ข้อมูลและโทรคมนาคมที่หลากหลาย


การใช้งาน 

1. 10G-Gigabit Ethernet

2. ไฟเบอร์แชนเนล

3. เครือข่าย CWDM

4. เปลี่ยนเป็นสลับอินเทอร์เฟซ

5. แอปพลิเคชั่น Backplane ที่สับเปลี่ยน

6. อินเทอร์เฟซเราเตอร์/เซิร์ฟเวอร์

ข้อบ่งชี้จำเพาะ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

แพ็คเกจส่วนจำนวนอัตราการส่งข้อมูลไปถึงความยาวคลื่นเอาต์พุต TXความไวแสง RXอินเตอร์เฟซการดำเนินงาน
 อุณหภูมิ
แผ่นข้อมูล
10GBASE-CWDMSFP+CWDM-KM1010G10km1270 ~ 1610nm-8.2 ~ 0.5dBm<-14.4dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล
10GBASE-CWDMSFP+CWDM-KM2010G20km1270 ~ 1610nm6 ~ 2dBm<-14.1dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล
10GBASE-CWDMSFP+CWDM-KM4010G40km1270 ~ 1610nm0 ~ 3dBm<-14.4dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล
10GBASE-CWDMSFP+CWDM-KM8010G80km1470 ~ 1610nm0 ~ 4dBm<23dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล


ตรวจสอบรายละเอียดด้วยตนเองอย่างมีประสิทธิภาพและสะดวก

ด้วยฟังก์ชันการตรวจจับ DDM/DOM ในตัว การตรวจจับพารามิเตอร์การวัด XNUMX รายการแบบเรียลไทม์สามารถระบุจุดบกพร่องได้อย่างรวดเร็ว ลดภาระงานในการบำรุงรักษา เพิ่มความน่าเชื่อถือของระบบ และรับประกันประสิทธิภาพการทำงาน

ด้วยฟังก์ชันการตรวจจับ DDM/DOM ในตัว การตรวจจับพารามิเตอร์การวัด XNUMX รายการแบบเรียลไทม์สามารถระบุจุดบกพร่องได้อย่างรวดเร็ว ลดภาระงานในการบำรุงรักษา เพิ่มความน่าเชื่อถือของระบบ และรับประกันประสิทธิภาพการทำงาน

แบรนด์ที่เข้ากันได้

เข้ากันได้อย่างกว้างขวางกับ Cisco, Huawei, H3C, ZTC และสวิตช์ออปติคัล SFP อื่น ๆ เราเตอร์ ไฟร์วอลล์ การ์ดเครือข่าย ฯลฯ

เข้ากันได้อย่างกว้างขวางกับ Cisco, Huawei, HP, Nokia และสวิตช์ออปติคัล SFP อื่น ๆ เราเตอร์ ไฟร์วอลล์ การ์ดเครือข่าย ฯลฯ


คู่มือความยาวคลื่น

รหัส

λC

Unit

รหัส

λC

Unit

รหัส

λC

Unit

รหัส

λC

Unit

27

1270

nm

37

1370

nm

47

1470

nm

57

1570

nm

29

1290

nm

39

1390

nm

49

1490

nm

59

1590

nm

31

1310

nm

41

1410

nm

51

1510

nm

61

1610

nm

33

1330

nm

43

1430

nm

53

1530

nm




35

1350

nm

45

1450

nm

55

1550

nm





แพ็คเกจผลิตภัณฑ์

未标题-1


แสดงให้คุณเห็นสายการผลิตของเรา

สอบถาม