หมวดหมู่ทั้งหมด
EN

ผลิตภัณฑ์

SFP+-20AB
SFP+-ERAB
DSC09002---
SFP+-60AB
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE BIDI SFP+ DOM LC SMF
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE BIDI SFP+ DOM LC SMF
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE BIDI SFP+ DOM LC SMF
โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE BIDI SFP+ DOM LC SMF

โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE BIDI SFP+ DOM LC SMF


รายการสปอตไลท์:

ไฟเบอร์ Bi-Directional SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

ส่วนต่อประสานทางไฟฟ้าสอดคล้องกับ SFF-8431

รองรับอัตราบิต 9.95 ถึง 11.3Gb/s

ระยะการส่งสูงสุด 80 กม. เหนือ SMF 

เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับผู้ขายมากกว่า 200 ราย

รองรับ SFP+ MSA แบบเสียบได้ร้อน

การใช้พลังงานต่ำ

รองรับอินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

เดี่ยว +3.3V พาวเวอร์ซัพพลาย

ตัวเรือนโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพ EMI ที่เหนือกว่า

รายละเอียด

Skyward Telecom BIDI SFP+ เป็นชุดโมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลที่ทำงานที่ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (SMF) ออกแบบมาเพื่อใช้ใน Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, Fibre Channel และลิงก์ SONET/SDH ซึ่งสอดคล้องกับ SFP MSA มีฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัล ตัวรับส่งสัญญาณแสงเป็นไปตาม RoHS Sopto จัดหาบริการ OEM และบุคคลที่สาม (Cisco, Juniper, HP, Dell ฯลฯ ) ตัวรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงที่เข้ากันได้


การใช้งาน 

1. 10Gbps Ethernet หรือ SONET/SDH สวิตช์และเราเตอร์

2. 10G/8.5G/4.25G/2.125G/1.0625G Fibre Channel

3. ลิงค์ออปติคัล 10Gbps อื่นๆ

ข้อบ่งชี้จำเพาะ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

การเชื่อมต่อโดยตรงสำหรับ 10G BIDI SFP+ การเดินสายไฟในห้อง

แพ็คเกจส่วนจำนวนอัตราการส่งข้อมูลไปถึงความยาวคลื่นเอาต์พุต TXความไวแสง RXอินเตอร์เฟซการดำเนินงาน
 อุณหภูมิ
แผ่นข้อมูล
10GBASE-BIDISFP+-27/33-KM10U10G10km1270 / 1330nm-8.2 ~ 0.5dBm<-14.4dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-BIDISFP+-33/27-KM10D10G10km1330 / 1270nm-8.2 ~ 0.5dBm<-14.4dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-BIDISFP+-27/33-KM20U10G20km1270 / 1330nm-6 ~ 3dBm<-14.4dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-BIDISFP+-33/27-KM20D10G20km1330 / 1270nm-6 ~ 3dBm<-14.4dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-BIDISFP+-27/33-KM40U10G40km1270 / 1330nm1 ~ 5dBm<-15dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-BIDISFP+-33/27-KM40D10G40km1330 / 1270nm1 ~ 5dBm<-15dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-BIDISFP+-27/33-KM60U10G60km1270 / 1330nm1 ~ 5dBm<-20dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-BIDISFP+-33/27-KM60D10G60km1330 / 1270nm1 ~ 5dBm<-20dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-BIDISFP+-49/55-KM80U10G80km1490 / 1550nm0 ~ 5dBm<-21dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล
10GBASE-BIDISFP+-55/49-KM80D10G80km1550 / 1490nm0 ~ 5dBm<-21dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;
-40 ~ 85 ℃
สอบถามข้อมูล


ตรวจสอบรายละเอียดด้วยตนเองอย่างมีประสิทธิภาพและสะดวก

ด้วยฟังก์ชันการตรวจจับ DDM/DOM ในตัว การตรวจจับพารามิเตอร์การวัด XNUMX รายการแบบเรียลไทม์สามารถระบุจุดบกพร่องได้อย่างรวดเร็ว ลดภาระงานในการบำรุงรักษา เพิ่มความน่าเชื่อถือของระบบ และรับประกันประสิทธิภาพการทำงาน

10GBASE BIDI SFP + DOM LC SMF โมดูลตัวรับส่งสัญญาณตรวจสอบตัวเอง

แบรนด์ที่เข้ากันได้

เข้ากันได้อย่างกว้างขวางกับ Cisco, Huawei, H3C, ZTC และสวิตช์ออปติคัล SFP อื่น ๆ เราเตอร์ ไฟร์วอลล์ การ์ดเครือข่าย ฯลฯ

เข้ากันได้กับฮาร์ดแวร์ OEM ทั้งหมด 100% เช่น Cisco, Arista, Dell, Juniper, Nokia เป็นต้น


แพ็คเกจผลิตภัณฑ์

未标题-1


แสดงให้คุณเห็นสายการผลิตของเรา

สอบถาม