หมวดหมู่ทั้งหมด
EN

ผลิตภัณฑ์

DSC08892---
DSC08904
DSC08905
สายเคเบิลออปติคัล 10G SFP+ Active, 1~20m
สายเคเบิลออปติคัล 10G SFP+ Active, 1~20m
สายเคเบิลออปติคัล 10G SFP+ Active, 1~20m

สายเคเบิลออปติคัล 10G SFP+ Active, 1~20m


หมายเลขชิ้นส่วน:

SK-10GSFP+-AOC

รายการสปอตไลท์:

รองรับการทำงานแบบสองทิศทางสูงสุด 10 Gb/s

เครื่องส่งสัญญาณ VCSEL 850nm, เครื่องรับ PIN Photo-detector สูงสุด

300m บน OM3 MMF

ประเภทสายเคเบิล: Active Optical Cable

ความยาวที่มีจำหน่าย (เมตร): 1, 2, 3, 4, 5.....

ปลายสาย SFP+ แบบเสียบปลั๊กได้

ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ (COM): 0 ถึง 70 °C

ใช้พลังงานต่ำ: น้อยกว่า 1.0 วัตต์ต่อครั้ง

โค้งงอไฟเบอร์

แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว

ตัวเรือนโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพ EMI ที่เหนือกว่า

อินเทอร์เฟซการจัดการมาตรฐาน I2C

ส่วนต่อประสานทางไฟฟ้าสอดคล้องกับ SFF-8431

เป็นไปตามมาตรฐานอุตสาหกรรม SFP MSA

รายละเอียด

แอสเซมบลี SFP+ Active Optical Cable (AOC) ได้รับการออกแบบสำหรับการเชื่อมโยงระยะสั้นในแอปพลิเคชันเครือข่ายที่เชื่อมต่อความเร็วสูง เช่น การประมวลผลประสิทธิภาพสูง (HPC) เครือข่ายระดับองค์กร รวมถึงการสลับระดับบนสุดและตลาดการจัดเก็บข้อมูลเครือข่าย ให้การทำงานแบบฟูลดูเพล็กซ์และรองรับระยะทางสูงสุด 300 เมตรบนไฟเบอร์ OM3 10G SFP+ AOC สามารถใช้เป็นทางเลือกที่เชื่อถือได้แทนสายเคเบิลทองแดงแบบแนบโดยตรงของ SFP+ (DAC) ในขณะที่ให้ความสมบูรณ์ของสัญญาณที่ดีขึ้น น้ำหนักเบา ต้นทุนพิเศษ และมูลค่าประสิทธิภาพ ออกแบบมาเพื่อความเร็วสูง ความหนาแน่นสูงและใช้พลังงานต่ำสำหรับแอปพลิเคชันเครือข่ายศูนย์ข้อมูล

 

สายเคเบิล SFP+ AOC ได้รับการตั้งโปรแกรมให้เข้ากันได้กับอุปกรณ์เครือข่าย Cisco ที่หลากหลายสำหรับการเชื่อมต่อในแร็ค เช่น สวิตช์ 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ต (10GbE) เราเตอร์ การ์ดเชื่อมต่อเครือข่าย (NIC) และระบบจัดเก็บข้อมูลเครือข่าย


ข้อบ่งชี้จำเพาะ

รายละเอียดสินค้า

ประเภทการเชื่อมต่อSFP + เป็น SFP +
อัตราข้อมูลสูงสุด10Gbps
รัศมีโค้งต่ำสุด7.5mm
ความยาวของสาย1-20m
วัสดุแจ็คเก็ตOFNP
อุณหภูมิ0 ถึง 70 ° C (32 ถึง 158 ° F)
โปรโตคอล1x InfiniBand QDR, DDR, SDR, 10G Gigabit Ethernet, Fibre Channel


การใช้งาน

1. 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ต (10GbE) 

2. 1x InfiniBand QDR, DDR, SDR

3. 1/2/4/8G Fibre Channel (1 / 2/4 / 8GFC), Fibre Channel

4. โซลูชัน 10G SFP + Link ที่คุ้มค่า

5. แอปพลิเคชันระบบ Cascade

6. โซลูชันการเชื่อมโยงข้อมูลระบบ Lnternal

7. การส่งข้อมูลความเร็วสูงที่เป็นกรรมสิทธิ์และความหนาแน่นสูง

8. การเชื่อมต่อระหว่างแบ็คเพลนความเร็วสูงของสวิตช์และเราเตอร์ 

9. คอมพิวเตอร์ประสิทธิภาพสูง เซิร์ฟเวอร์ และการจัดเก็บข้อมูล


แบรนด์ที่เข้ากันได้

1626154024878047.png

สอบถาม