หมวดหมู่ทั้งหมด
EN

ผลิตภัณฑ์

1
2-1
QSFP28-LR4
โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 100GBASE QSFP28 DOM
โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 100GBASE QSFP28 DOM
โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 100GBASE QSFP28 DOM

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 100GBASE QSFP28 DOM


รายการสปอตไลท์:

รองรับอัตราบิตรวม 103.1Gb/s

มัลติโหมด/โหมดเดี่ยวตัวเลือก

ระยะการส่ง 100m-100km

850nm/1310nm หลายความยาวคลื่น Optional

แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว

เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับผู้ขายมากกว่า 200 ราย

รองรับ SFP+ MSA แบบเสียบได้ร้อน

การใช้พลังงานต่ำ

ตัวเรือนโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพ EMI ที่เหนือกว่า

รายละเอียด

Skyward Telecom 100GBASE QSFP28 Optical Transceiver Module ออกแบบมาเพื่อใช้ใน 100GBASE Ethernet throughput สูงสุด 40km ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลยังมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่กำหนดโดย QSFP28 MSA เพื่อให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานแบบเรียลไทม์ ด้วยคุณสมบัติเหล่านี้ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ Hot Swap ที่ติดตั้งง่ายนี้จึงเหมาะที่จะใช้ในแอพพลิเคชั่นต่างๆ เช่น ศูนย์ข้อมูล เครือข่ายคอมพิวเตอร์ประสิทธิภาพสูง แอพพลิเคชั่นคอร์ระดับองค์กรและเลเยอร์การกระจาย


การใช้งาน 

1. อีเธอร์เน็ต 100G

2. 100G Fibre Channel (มี/ไม่มี FEC)

ข้อบ่งชี้จำเพาะ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

โซลูชันการเชื่อมต่อโดยตรงของ Telecom & Data Center สำหรับสวิตช์ 100G Gigabit Ethernet

แพ็คเกจส่วนจำนวนอัตราการส่งข้อมูลไปถึงความยาวคลื่นเอาต์พุต TXความไวแสง RXอินเตอร์เฟซการดำเนินงาน
 อุณหภูมิ
แผ่นข้อมูล
100GBASE-SR4QSFP28- 85-M100100G100m850nm-8.4 ~ 2.4dBm<-10.3dBmมทภ. / ส.ป.ก.0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล
100GBASE-CWDM4QSFP28-31-KM2100G2km1310nm-6.5 ~ 2.5dBm<-11.5dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล
100GBASE-4WDMQSFP28-31-KM10100G10km1310nm-6.5 ~ 2.5dBm<-13dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล
100GBASE-LR4QSFP28-31-KM10100G10km1310nm-4.3 ~ 4.5dBm<-10.6dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล
100GBASE-LR4QSFP28-31-KM10100G10km1310nm-4.3 ~ 4.5dBm<-8.6dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล
112G -0.6 ~ 4dBm<-8.4dBm
100GBASE-ER4QSFP28-31-KM40100G40km1310nm-2.9 ~ 4.5dBm<-20.9dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล
100GBASE-ER4QSFP28-31-KM40100G40km1310nm-2.5 ~ 2.9dBm<-15dBmLC0 ~ 70 & # XNUMX;สอบถามข้อมูล
112G-1 ~ 3.3dBm<-19dBm


ตรวจสอบรายละเอียดด้วยตนเองอย่างมีประสิทธิภาพและสะดวก

ด้วยฟังก์ชันการตรวจจับ DDM/DOM ในตัว การตรวจจับพารามิเตอร์การวัด XNUMX รายการแบบเรียลไทม์สามารถระบุจุดบกพร่องได้อย่างรวดเร็ว ลดภาระงานในการบำรุงรักษา เพิ่มความน่าเชื่อถือของระบบ และรับประกันประสิทธิภาพการทำงาน

100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณตรวจสอบตนเองในศูนย์ทดสอบ

แบรนด์ที่เข้ากันได้

เข้ากันได้อย่างกว้างขวางกับ Cisco, Huawei, H3C, ZTC และสวิตช์ออปติคัล SFP อื่น ๆ เราเตอร์ ไฟร์วอลล์ การ์ดเครือข่าย ฯลฯ

เข้ากันได้อย่างกว้างขวางกับ Cisco, Huwei, H3C, ZTC และสวิตช์ออปติคัล SFP อื่น ๆ เราเตอร์ ไฟร์วอลล์ การ์ดเครือข่าย ฯลฯ


แพ็คเกจผลิตภัณฑ์

แพ็คเกจผลิตภัณฑ์


แสดงให้คุณเห็นสายการผลิตของเรา

สอบถาม